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Kumb, Na. HMW/KT/U/34/VOL.X/83 Tarehe 21/09/2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA
Msimamizi wa Uchaguzi Jimbo la Kiteto kwa kuzingatia kanuni ya 14 ya Kanuni za
Uchaguzi wa Rais na Wabunge za Mwaka 2020 na kanuni ya 12 ya Kanuni za Uchaguzi wa
Serikali za Mitaa {Uchaguzi wa Madiwani) za mwaka 2020, anakaribisha maombi kutoka
kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi za Watendaji wa Uchaguzi Mkuu
utakaufanfi_ka.ta;ehe 28 Oktoba, 2020 kama ifuatavyo:-

1. ~. MSIMAMIZI WA KITUO CHA KUPIGIA KURA (NAFASI 426).

2. WASIMAMIZI WASAIDIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA (NAFASI
852). - :

3. KARANI MWONGOZAJI-WAPIGA KURA (NAFASI 426).

A.  SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI YA MSIMAMIZI AU MSIMAMIZI
MSAIDIZIWA _KITUO CHA KUPIGIA KURA

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa;
() Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili imamu;

(d) Awe amemaliza elimu va kidato cha nne (4) au zaidi na anaweza kusoma na
kuandika vizuri. Pia, anayeweza kuyaelewa Maelekezo ya Wasimamizi wa
Kituo cha Kupigia Kura; na

(e) Tkiwezekana awe mkazi wa kata ambayo anaomba.

B.  SIFA ZA WAOMBAJI WA NAFASI ZA KARANI MWONGOZAJI WA
WAPIGA KURA

(a) Awe raia wa Tanzania mwenye umri wa miaka 18 au zaidi;
(b) Awe mkazi wa kata ambayo atafanyia kazi ya kuongoza wapiga kura;
(c) Ikiwezekana awe mpiga kura wa kituo anachofanyia kazi;

(d) Awe mwadilifu, mtifu na mwenye akili imamu;



(e) Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na
kuyaelewa Maelekezo kwa Makarani Waongozaji Wapiga Kura; na

(f) Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha siasa.

C.  MALIPO
Malipo yatakuwa kama ifuatavyo:-
i.  Msimamizi wa Kituo siku ya Uchaguzi atalipwa posho va Tzs, 35,000 kwa siku kwa
muda wa siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 kwa siku moja na nauli Tzs 20,000;
i,  Msimamizi Msaidizi wa Kituo atalipwa posho ya Tzs. 30,000 kwa siku kwa muda wa
siku mbili, posho ya chakula Tzs 15,000 na nauli Tzs 20,000; na
iii.  Karani Mwongozaji Wapiga Kura atalipwa posho ya Tzs 30,000 kwa siku moja na
posho ya chakula Tzs 15,000.
D.  MASHARITI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE,

e | Waombaji waambatishe maelezo binafsi (Detailed C.V) yenye anuani na namba

za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini (Referees) wawili.
Maombi yote yaambatane na Vy ti vya taaluma, nakala za Vyeti vya Kidato cha
Nne, Kidato cha Sﬁ&hq: Knhinmn m;a&mza kwa kuzingatia sifa kwa mujibu wa

". :] l|-|

Tangazo hili. o ‘X
Waombaji waambawh{w@m;mrt size’ za hivi karibuni.

- Waombaji ambao ta?tri‘::lfw;tthh wa Umma wapitishe barua zao za maombi

' ya nafasi za kazi kwa waajiri wao.
Waombaji watakaowasilisha taarifa na sifa za kugushi watachukuliwa hatua za
kisheria.

Mwisho wa kut:ling_manmbi ya kazi ni tarehe 27 Septemba , 2020.

Anuani ya kutuma maombi ya Kazi ni:-

Msimamizi wa Uchaguzi,
Jimbo la Kiteto,

S.L.P 98,

KIBAYA - KITETO.
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