HALMASHAURI YA WILAYA YA KITETO

SIMU NA: 027 — 2552000
MOB NA: 0677 - 010213
FAX NA: 027 - 2552020

Email: ded@Kitetodc.go.tz
info@kitetodc.go.tz

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI (W),
S.L.P. 98,
KIBAYA - KITETO

Kumb. Na. HMW/KT/V/21/VOL.I/101 10 Septemba, 2020

YAH: TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KITETO
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WENYE SIFA KUOMBA NAFASI ZA KAZI
ZIFUATAZO:

MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA Il (NAFASI 1)

SIFA ZA MWOMBAJI:
Awe na Elimu ya Kidato cha Nne (Form V) na cheti cha Utunzaji wa Kumbukumbu katika mojawapo ya fani
za Afya, Masjala, Mahakama na Ardhi

KAZI NA MAJUKUMU:
(1 Kutafuta kumbukumbu / nyaraka/ majalada yanayohitajika na wasomaji
(i) Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu wa nyaraka.
(iii) Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/ nyaraka katika makundi kulingana na somo
husika (Classification and boxing) kwa ajili ya matumizi ya ofisi.
(iv) Kuweka/ kupanga kumbukumbu / nyaraka katika reki, katika Masjala vymba vya kuhifadhia

kumbukumbu.
(V) Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka) kwenye majalada.
MSHAHARA:

Ngazi ya Mshahara wa Serikali ni TGS B kwa mwezi.

MAELEZO YA JUMLA NA UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI:
1. Waombaji wote wawe ni raia wa Tanzania na wenye umri usiozidi miaka 45.
2. Waombaji wote waambatanishe na nakala za vyeti vya elimu, taaluma, cheti cha kuzaliwa na
picha ndogo mbili za rangi (passport size).
3. Waombaji wote waaambatanishe na maelezo binafsi yaliyojitosheleza na yawe na anuani na
namba ya simu.
4. Waombaji waliosoma nje ya nchi waambatanishe uthibitisho wa vyeti vyao kutoka Baraza na
Mamlaka husika (TCU na NECTA).
Waombaji watakaoitwa kwenye usaili watatakiwa waje na vyeti halisi (Original Certificates).

6. Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto,
S.L.P 98,

KIBAYA — KITETO.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 27/09/2018 saa 9:30 Alasiri.

Tamim H. Kambona
MKURUGENZI MTENDAJX (W)
KITETO.
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