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TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto, CPA. Hawa Abdul
Hassan, anapenda kuutangazia umma kuwa mwezi Septemba 2025, Halmashauri

imepokea jumla ya fedha za Kitanzania shilingi Billioni Mbili (2,000,000,000) kutoka
Serikali Kuu kwaajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo kwa Mwaka wa Fedha

2025/26.

MCHANGANUO WA FEDHA ZA MIRADI YA MAENDELEO ZILIZOPOKELEWA;

Na JINA LA MRADI KATA SEKTA KIASI CHA
FEDHA

1 Ukamilishaji wa maabara Shule
ya Sekondari Sunya.

Sunya Elimu
Sekondari

30,000,000.00

2 Ukamilishaji wa maabara Shule
ya Sekondari Lesoit.

Lengatei Elimu
Sekondari

30,000,000.00

3 Ukamilishaji wa bweni Shule ya
Sekondari Magungu.

Magungu Elimu
Sekondari

20,000,000.00

4 Ukamilishaji wa vyumba 2 vya
madarasa Shule ya Msingi
Mwitikila.

Olboroti Elimu
Msingi

25,000,000.00

5 Ukamilishaji wa vyumba 2 vya
madarasa Shule ya Msingi
Chang� ombe.

Dongo Elimu
Msingi

25,000,000.00

6 Ukamilishaji wa nyumba ya
Mkurugenzi Mtendaji.

Bwagamoyo Utawala 70,000,000.00

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KITETO
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Na JINA LA MRADI KATA SEKTA KIASI CHA
FEDHA

7 Ukamilishaji wa jengo la
Halmashauri ya Wilaya ya
Kiteto.

Bwagamoyo Utawala 500,000,000.00

8 Ununuzi wa samani za jengo la
Halmashauri.

Bwagamoyo Utawala 300,000,000.00

9 Ujenzi wa jengo la wagonjwa
wa nje hospitali ya wilaya.

Kibaya Afya 800,000,000.00

10 Ununuzi wa vifaa tiba hospitali
ya Wilaya ya Kiteto.

Kibaya Afya 100,000,000.00

11 Ununuzi wa vifaa tiba zahanati
za Zambia, Mbigiri, Krash na
Legoet.

Lengatei,
Partimbo,
Ndirigishi na
Dongo

Afya 100,000,000.00

JUMLA 2,000,000,000.00

Mkurugenzi Mtendaji kwa niaba ya wananchi wote wa Halmashauri ya Wilaya ya

Kiteto anatoa shukrani na pongezi kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan kwa kuendelea kuboresha na kusogeza huduma

karibu na wananchi.

Imetolewa na ;
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji

Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto
Terehe 16/09/2025
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