OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAI YA YA KITETO

SimuNamba: 027 -2552000 | Ofisi ya Mkurugenzi Miendaji (W).
Fax Namba : 027 - 2552020 ? S.L.P. 98.
E-Mail: ded@kitetodc.go.tz KITETO,
info@kitetodc.go.tz MANYARA.
1£/0212022

TANGAZO LA UKODISHAJI WA VIBANDA VYA STENDI YA MABASLSOKO
KUU LA KIBAYA NA UWANJA WA MICHEZO.

Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto inawatangazia wananchi wote, watu binafsi na
Makampuni kuomba Zabuni ya ukodishaii wa vibanda vya Biashara vilivvopo Stendi ya

Mabasi,Soko kuu la‘’Kibaya na Uwanja wa Michezo.

MASHARTI YA ZABUNI YA UKODISHAJI WA VIBANDA

Rarua za maombi ziamhatanishwe na maelezo kamili na vivuli vya nyaraka
zilizothibitishwa na mwanasheria.

Mwombaji wa Zabuni anatakiwa kulipa ada ya maombi ya Zabuni kiasi cha Tshs
20,000/= kwenye benki ya NMB -Jina Kiteto District Council Misc Deposit Akaunti
na.50101200051 baada ya kupewa Bill na Idara ya Fedha na Biashara ambayo
haitarudishwa hata kama mwombaji wa Zabuni hatateuliwa. Mwombaji wa Zabuni
atapewa nyaraka za Zabuni na Katibu wa Bodi ya Zabuni siku za kazi kuanzia Jumatatu
hadi Tjumaa saa 1:30 asubuhi hadi saa 9:30 alasiri kuanzia tarehe 18/02/2022 hadi tarche
04/03/2022.

1. Mwombaji wa zabuni anayetarajia kufanya biashara kwenye Kibanda atalazimika
kubandika picha yake ya sasa kwenye kiboma kilichopo kwenye kabrasha la
zabuni. Mwombaji yeyote atakayeshindwa kufanya hivyo maombi yake
hayatafikiriwa kwenye tathimini na atakuwa amejiondoa moja kwa moja

2. Mwombaji atakayeshinda Zabuni ataingia Mkataba wa mwaka mmagja W na

Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto

Mwombaji wa Kibanda ndiye atakuwa mpangaji wa kibanda husika.

Mwombaji asiwe na deni lolote analodaiwa na Halmashauri ya wilaya.

Kodi ya kibanda italipwa kwa awamu ya Kipindi cha miezi mitatu mitatu na

mpangaji atatakiwa kulipa kodi kabla ya tarehe 25 ya mwezi unaoanza kulipa

awamu nyingine.

o B



6. Kodi ya vibanda ni kama ifuatavyo:-

A. STENDI YA MABASI
e Vibanda vya ndani ya stendi-Tshs 40,000/=
e Vibanda vya nje ya stendi -Tshs 30,000/=
B.UWANJA WA MICHEZO
e Upande wa Kaskazini (vibanda Na.58-73)-Tshs 25,000/=
e Upande wa mashariki (Vibanda Na.1-45)-Tshs 30,000/~
o Upande wa kusini(vibanda Na.118-144) - Tshs 30,000/=
e Upande wa Magharibi (Vibanda Na.74-1 16)- Tshs 40,000/=
C. SOKO KUU LA KIBAYA
e Vibanda Na. 1-84 na 100-123-Tshs 40,000/=
e Upande wa Kaskazini Vibanda Na. 85-99 -25,000/=

7. Mwombaji wa Zabuni atatakiwa kuwa na Leseni hai ya

Biashara anayoenda kufanya kwa kutumia kibanda hicho.

Mwombaji atakayeshinda Zabuni atapaswa kutunza Jengo na kuweka mazingira
kuwa safi wakati wote na kulikabidhi kwa Halmashauri likiwa katika hali nzuri
baada ya mkataba kwisha.
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e Barua zote za maombi ziandikwe kwa anuani ifuatayo:
KATIBU WA BODI YA ZABUNI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KITETO,
S.L.P98, )
KIBAYA -KITETO.
e Juu ya bahasha iliyofungwa vizuri iandikwe NAMBA YA KIiBANDA
KINACHOOMBWA.

Mwisho wa kuleta maombi na kupokea maombi ya Zabuni ni siku ya ljumaa tarehe
04/03/2022 saa 5:00 asubuhi kwenye ukumbi wa PMU.
e Maombi ya zabumi ambayc yataletwa nje ya muda uliotajwa

hayatashughulikiwa
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1. Mkuu wa Wilaya Kiteto KPR DIVTRICT COUNCIL
2. Watendaji wa Kata - Wajulisheni Watemdaji wa Vijiji fia Wanaichi Katixa
Kata zenu
3. Mbao zote za Matangazo
4. Tovuti ya Halmashauri - www.kitetodc.go.tz




