JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KITETO

Unapojibu tarafadhali taja:-

Kumb. Na. HMW/KT/SV.30/07/37 06 JUNI, 2025

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto amepokea kibali cha

kutekeleza lkama na Bajeti kwa Ajira Mpya kwa mwaka wa

fedha 2024/2025 chenye Kumb.Na. FA.97/228/01/A/25 cha tarehe 29 Aprili,
2025 Hivyo, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto
anawatangazia wananchi wote ambao ni Raia wa Tanzania wenye sifa kuomba

nafasi zilizoorodheshwa hapa chini:-
1.0 MWANDISHI MWENDESHA OFISI DARAJA LA Il NAFASI (3)

1.1 MAJUKUMU
i. Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na siri.
i. Kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu
wanakoweza kushughulikiwa.
Kutunza taarifa/lkumbukumbu za matukio, miadi, wageni na taraehe za

vikao, safari za Mkuu wake na ratiba za kazi nyingine.
Kutafuta majada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa

)

majukumu ya kazi.
v. Kupokea majalada, kusambaza kwa Maofisa walio katika

Idara/Kitengo/sehemu husika.
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vi. Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu

zinazohusika.
vi.  Kupanga dondoo na kufanya maandalizi ya vikao mbalimbali na

vili.  Kuandaa orodha ya mahitajl ya vifaa vya ofisi.

1.2.1 SIFA ZA MWOMBAJI

i.  Kuaajiriwa wahitimu wa kidato cha Nne wenye Stashahada (Diploma) ya

Uhazili au cheti NTA level 6 ya Uhazili .
Awe amefaulu somo la Hati Mkato ya kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa

dakika moja.
i. Awe amepata mafunzo ya Kompyuta kama vile; Word, Exel, Power point,

Internet, E-mail na Publisher.,

1.2.2 MSHAHARA
Kwa kuzingatia ngazi za mishahara ya Serikali yaani TGS C 1.

1.3’ MASHARTI KWA UJUMLA.

i) Mwombaji anatakiwa awe Raia wa Tanzania na mwenye umri usiozidi miaka
45.

i) Mwombaiji aambatishe cheti cha kuzaliwa

i) Mwombaji ambaye tayari ni Mtumishi wa Umma na amejipatia sifa za kuingilia
katika kada tofauti na alizonazo, apitishe barua yake ya maombi ya nafasi za
kazi kwa Waaijiri wake.

iv) Mwombaji aambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V)
yenye anuani na namba za simu zinazopatikana pamoja na majina ya
Wadhamini (referees) watatu wa kuaminika.

v) Maombi yote yaambatishwe na vyeti vya taaluma, maelezo, nakala za vyeti
vya Kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na
vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.

v' Certificates
v Diploma
v Cheti cha mtihani wa Kidato cha nne au kidato cha sita
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v" Computer Certificate
v Vyeti vya kitaaluma (Professional certificate from respective
boards)
v" Picha moja “Passport size” ya hivi karibuni.
vi) Testmonial, “Provisional Results”, “Statement of Results”, hati matokeo
za kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)

HAVITAKUBALIWA

vii) Mwombaiji aliyesoma nje ya Tanzania ahakikishe vyeti vyake vimehakikiwa na

kuidhinishwa na Mamlaka husika (TCU au NECTA).

viii) Mwombaiji wa nafasi ya Ajira aliyestaafishwa/kuachishwa kazi katika Utumishi
wa Umma haruhusiwi kuomba isipokuwa kama anakibali cha Katibu Mkuu
Kiongozi.

ix) Mwombaji wa kazi ambaye tayari ni mwajiriwa katika nafasi ya kuingilia
aliyeko katika Utumishi wa Umma asiombe kwa kuzingati maelekezo yaliyo
katika Waraka Na. CAC. 45/257/01/D/140 wa tarehe 30 Novemba ,2010.

x) Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika watachuliwa hatua
za kisheria.

xi) Maombi yote yaombwe kwenye Mfumo wa Kielekitroniki wa Ajira
(Recruitment portal) kupitia anuani ifuatayo: - http://portal.ajira.go.tz
(Anuani hii pia inapatikana kwenye tovuti ya Sekretarieti ya ajira kwa kuingia
sehemu iliyoandikwa Recruitment portal)

xii) Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu (kwa njia ya Posta/Mkono) na
kwa kutofuata utaratibu uliobainishwa katika tangazo hili Hayatapokelewa.

xiii) Mwisho wa kupokea maombi ya kazi katika mfumo ni tarehe 20 Juni, 2025.

xiv) Kumbuka Kuambatisha barua yako ya maombi ya kazi katika Mfumo
iliyosainiwa pamoja na vyeti vya Elimu vilivyothibitishwa na Mwanasheria,
Anuani ya barua hiyo ielekezwe kwa: -

MKURUGENZI MTENDAJI (W),
HALMASHAURI YA WILAYA YA KITETO,
12 MTAA WA BOMA,

S.L.P 98,

27582 KIBAYA/KITETO
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xv) Maombi Mwisho yatymwe kwenye mfumo wa kielektroniki wa Ajira
(Recruitment Portal) kupitia anuanl ifuatayo; https:portal.ajira.go.tz/ (Anuani hii
pia inapatikana kwenye tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kuingia sehemu

iliyoandikwa “Recruitment Portal).

Barua pepe: ded@kitetodc.qo.tz

xvi) Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratibu ulioainishwa katika tangazo
hili HAYATAFIKIRIWA.

Limetolewa na. -

’Xb&
Erasmo T Ndelwa.

KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA YA KITETO

| av tJRUGENZI MTENDAJI (W)
1 ALMASHAURI YA WILAYA
KITETO
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