JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KITETO

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na. HMW/KIT/M/87/VOL.III75 20 Mei, 2025

YAH: NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto anatangaza kazi ya Mwenyekiti wa
Bodi ya Mfuko wa Elimu, Wawakilishi wawili kutoka ngazi ya jamii, mwakilishi mmoja kutoka
miongoni mwa shule za msingi za Serikali na mmoja kutoka miongoni mwa shule za Sekondari
za Serikali na Mwakilishi mmoja kutoka miongoni mwa wamiliki wa shule zisizo za Serikali.

1. MASHARTI KWA WAOMBAJI
a) Awe raia wa Tanzania
b) Awe na umri usiopungua miaka ishirini na moja (21)
¢) Awe na Elimu ya Sekondari na kuendelea
d) Awe na akili timamu
e) Asiwe na Madaraka yoyote kwenye Chama cha Siasa
f) Asiwe amewahi kutiwa hatiani kwa kosa lolote la jinai linalohusu ukosefu wa uaminifu
g) Awe mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto na aambatanishe uthibitisho toka

2. NAMNA YA KUWASILISHA MAOMBI
Maombi yote yawasilishwe Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto
kwa anuani ifuatayo:-

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.L.P. 98,

KITETO.

lo/e !.lazs
Mwisho wa kutuma maombi haya ni tarehe saa 9.30 jioni katika Ofisi ya

Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto au kupitia anuani hapo juu.
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MKURYGENZI YA.
MKURUGENZI MTENDAJ! /W)
HALMASHAURI YA WiLAYA
KITETO
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaiji Wilaya, 12 Mtaa wa Boma

Simu:+255 27 2552000, Nukushi:+255 272552020, Barua pepe: ded@kiteto.qo.tz, Info@kitetodc.qo.tz,
Tovuti:www kitetodc.go.tz
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